Kutoka ufukweni mwa ziwa hadi msitu wa mvua.

Unganisha Kisumu na Ziwa Victoria na Msitu wa Kakamega na safari ya wanyamapori Ruma. Tenga siku za usafiri kati ya maeneo haya badala ya kuyachukulia kama ziara moja fupi.

Kisumu na Ziwa Victoria

Tumia Kisumu kama kituo cha ziwani. Hifadhi ya Impala ya Kisumu ina njia za kando ya ziwa na wanyamapori. Panga safari ya boti na mwendeshaji wa eneo na hakiki njia, hali na muda wa kurudi.

Msitu wa Kakamega

Tembelea mabaki ya msitu wa mvua wa Afrika ya Kati, wenye ndege, vipepeo na nyani. Chagua matembezi yenye mwongoza yanayolingana na uwezo wako; hakiki lango na hali ya njia.

Hifadhi ya Taifa ya Ruma

Ruma ni makimbilio ya mwisho nchini Kenya ya swala aina ya roan aliye hatarini. Tenga siku ya wanyamapori katika Bonde la Lambwe na hakiki kuingia hifadhini na hali ya barabara.